katolikimshikamano@gmail.com
+255 686 794177
Parokia ya Kung'ara kwa Yesu Kristo
Mwanzo
Kuhusu Parokia
Parokia na Uongozi
Kanda na Jumuiya
Huduma Mbalimbali
Matukio na Habari
Matangazo
Picha
Wasiliana Nasi
Ingia
Home
Machapisho
Matangazo na Machapisho
Matangazo Dominika ya 17 ya Mwaka C wa Kanisa 27.07.2025
Matangazo Dominika ya 16 ya Mwaka C wa Kanisa 20.07.2025
MWONGOZO WA UCHAGUZI - JIMBO KUU DSM - 2025
Matangazo ya Dominika ya Kwanza ya Majilio, Mwaka C 01.12.2024
Matangazo ya Sherehe ya Bwana Yesu Kristu Mfalme