
Jubilei ya Miaka 75 ya Jimbo Kuu la DSM; Tufanywe Upya na Roho Mtakatifu

JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG’ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D’SALAAM,   +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com

MATANGAZO: DOMINIKA YA 3 YA PASAKA - TAR. 19.04.2026

1. LEO DOMINIKA
19.04.2026

DOMINIKA YA 3 YA PASAKA MWAKA A 
Mchango wa Pili ni kwa ajili ya BIBLIA

2. JUMAMOSI 
25.04.2026

Jumamosi ijayo ni siku ya kusali katika Kanda. Kanda zinaombwa 
kuhakikisha zinakamilisha mapengo yote ya uongozi katika VMJ. 
Angalia Ratiba ya sehemu ya kusali katika Kanda.

3. DOMINIKA  
26.04.2026

DOMINIKA YA 4 YA PASAKA  MWAKA A
Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi
Wasimamizi: Mt. Martha
Watangaza Neno: Pius Laswai na Theresia Emmanuel
Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi
Wasimamizi: Mt.Katarina wa Siena
Watangaza Neno:  Baptis Komba na Emmanuel Raphael 
Misa ya 3: Saa 11:00 Asubuhi
Wasimamizi: Mt. Martha na Mt. Katarina wa Siena
Mchango wa pili kwa ajili ya Ujenzi

4. SUNDAY SCHOOL Jumuiya itakayokuwa Zamu kuhudumu kwenye Sunday School 
Dominika ijayo 26.04.2026 kwenye Chai na baadaye kuungana na 
Jumuiya zilizopo zamu kusimamia kwenye Misa ya watoto ni Mt. 
Gregory VII. Mt. Yohane Krisostom wajiandae kwa Dominika inayofuata 
03.05.2026.

5. UCHAGUZI WA VMJ 
NGAZI YA JNNK

Jumuiya zote ambazo hazina viongozi wa VMJ vya UWAKA, WAWATA, 
VIWAWA & WAZEE NA WASTAAFU zichague walau viongozi watatu (3) 
na kuleta taarifa Parokiani. Zitumie mkutano ujao wa Kanda kukamilisha

6. HARAMBEE 
MAALUM

Harambee  maalum kukamilisha ukumbi wa Parokia na rangi jengo la 
Kanisa iliyofanyika 22.02.2026. Waamini ambao hawakushiriki 
wanaweza  kutoa ahadi zao kwa viongozi wa Jumuiya  au viongozi wa 
Kamati Tendaji Parokia. Kila Jumuiya inaombwa kuchukua fomu ya 
kuwasilisha taarifa kamili ya  kila wiki. Wote walioahidi 
wanakumbushwa kukamilisha ahadi zao na mwisho ni 30.04.2026.

7. MCHANGO WA KILA 
WABATIZWA Tshs. 
2,000

Waamini wanakukushwa mchango wa kila Mbatizwa wa Tshs. 2,000 au 
zaidi kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa Mbadala - Pugu awamu ya tatu 2026.  
Viongozi wa kila Jumuiya wachukue fomu maalumu iliyotolewa na 
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Jimbo ofisini kwa Karani. Mwisho wa kuwasilisha ni tarehe 31.05.2026
8. CHAKULA CHA 

HISANI KUCHANGIA 
UJENZI WA KANISA 
KUU MBADALA

Baba Askofu Mkuu Mhashamu Sana wa Jimbo Kuu a DSM Thaddeus 
Ruwa’ichi anawashukuru wote walijitokeza katika chakula cha hisani 
kuchangia ujenzi wa Kanisa Kuu Mbadala 17.01.2026 na kwa namna ya 
pekee anapenda kuwakumbusha wote waliotoa ahadi kukamilisha 
ahadi zao na kutuma jimboni bank slip za michango yao. 
Aidha tumetambua kwamba wachangiaji binafsi wenye nia ya kufanya 
hivyo bado ni wengi sana. Hivyo, ili kuratibu vizuri uchangiaji wa watu 
binafsi na kushirikisha wachangiaji wengi zaidi tumekubaliana tuwe na 
Fundraising zaidi ya moja na zifanyike katika Dekania yetu ya MT. 
Augustino Mbezi Louis itafanyika tarehe 20.06.2026. Waamini wote 
wenye uwezo wa kuchangia Tshs. 500,000 na zaidi wanalikwa 
kujitokeza kushiriki kazi hii ya ujenzi huo wa Kanisa Kuu Mbadala la 
Jimbo letu. Utaratibu zaidi utatolewa.

9. WARSHA YA 
WAAMINI WOTE  
JIMBO KATOLIKI LA 
DSM

Idara ya kichungaji Jimbo Kuu la DSM inawaalika waamini wote 
kushiriki Warsha maalum itakayofanyika tarehe 06.06.2026 katika 
Uwanja wa Uhuru kuanzia saa 2:00 asubuhi.  Ada ya ushiriki kwa kila 
mshiriki ni Tshs. 5,000.
MATUKIO: Misa Takatifu, Semina na Michezo
MADA: 
1. Roho Mtakatifu na Maisha ya Mkristo 
2. Mkristo na Mazingira (Laudato Si)

KAULIMBIU “Jubilei ya Miaka 75 ya Jimbo Kuu la DSM; Tufanywe 
Upya na Roho Mtakatifu”

10. UWAKA DAY JIMBO
01.05.2026

Uwaka Day Jimbo siku ya Mei Mosi itafanyika katika kituo cha Hija 
Pugu. Ni siku ya wanaume huku wakiadhimisha Sherehe ya Mt. Yosefu 
Mfanyakazi, Msimammiazi wa Jimbo letu na Utume wa Wanaume. 
Misa Takatifu itaanza saa 3:00 asubuhi. Wote wanakaribishwa

11. KARISMATIKI 
KATOLIKI

Karismatiki Katoliki Dekania wameandaa Kambi ya shukurani kuanzia 
01/05 -10/05/2025 hapa Parokiani kwetu. Wote wanakaribishwa 

12. PUGU MARATHONI 
“UPENDO NA 
MSHIKAMANO”

Pugu Marathon itafanyika tarehe 30.05.2026 kuanzia saa 11:00 alfajiri 
na mbio zitaanzia katika kituo cha Hija Pugu. Mbio hizi ni kwa ajili ya 
kuchangisha pesa za Ujenzi wa Kanisa Kuu Mbadala. Mwisho wa usajili 
ni tarehe 20.05.2026 Ada ya ushiriki nin Tshs. 30,000. Unaweza 
kujisajili kwa njia ya mtandao. Wote tunakaribishwa kuchangia na 
kushiriki. Kwa maelezo zaidi angalia Tangazo kwenye Ubao wetu 
(Urefu 2kms, 5km, 10kms na 21kms) www.pugumarathon.or.tz

13. BAHASHA ZA 
PASAKA

Wote waliochukua bahasha za Pasaka wanaomba waanze kuzirudisha 
na kwa wale ambao bado hawajachukua bahasha bado zipo. 
Waohudumu zamu watakuwa wanagawa mlangoni.

14. GAZETI LA TUMAINI 
LETU

Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu 
ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.
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TANGAZO LA NDOA KWA MARA YA PILI

1. Emmanuel JOHN LYANGA LAWRENCE  Bin LYANGA LAWRENCE KIULA na 
ELLEN LUSHIBA MGEMA kutoka Parokia ya Majengo - Mhongolo
Anatarajia kufunga ndoa na: 
CECILIA PEACE GEORGE BINTI GEORGE KAPONGO LUCIAN na PORTINA 
ENOCK KIBWANA kutoka Parokia ya Matengo - Mhongolo Kahama 
wanatarajia kufunga ndoa 02.05.2026 huko Mhongolo Kahama. Wazazi 
wa Bibi Harusi wanasali hapa Parokiani Mbezi Mshikamano.

SEMINA YA NDOA: 
1. Msimbazi Center itafanyika tarehe 18/04  na leo 19/04/2026

MASOMO YA DOMINIKA

DOMINIKA YA 4 YA PASAKA, MWAKA A - 
TAREHE 26.02.2026

SOMO I Mdo. 2: 14a, 36 - 41
WIMBO WA KATIKATI Zab 23: 1-6
SOMO II 1Pet. 2: 20b -25
SHANGILIO Yn. 10: 14
INJILI Yn. 10: 1 - 10


