
JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG’ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D’SALAAM,   +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com

MATANGAZO: DOMINIKA YA PASAKA, UFUFUKO WA BWANA - TAREHE 05.04.2026

1. LEO DOMINIKA
05.04.2026

DOMINIKA YA PASAKA, UFUFUKO WA BWANA WETU YESU  MWAKA A 
Mchango wa Pili ni kwa ajili ya Ujenzi

2. JUMATATU 
06.04.2026

UBATIZO WA 
WATOTO

Jumatatu ya Pasaka - Misa ya UKWAKATA JIMBO - Parokia ya Manzese
Misa ni Moja tu  saa 2:00 asubuhi 
Wasimamizi: WAWATA
Watangaza Neno: Abrianna Vitalis Mruma  na Ethan Massawe
Kwaya: UTOTO MTAKATIFU

3. DOMINIKA  
12.04.2026

DOMINIKA YA 2 YA PASAKA , HURUMA YA MUNGU  MWAKA A
Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi
Wasimamizi: Yohane Mbatizaji
Watangaza Neno: Augustino Kihwelu na Krista Msiyani
Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi
Wasimamizi: Gregory VII
Watangaza Neno: Gladness Kahumba na Coletha Mvulla
Misa ya 3: Saa 11:00 Asubuhi
Wasimamizi: Mt. Yohane Mbatizaji na Gregory VII
Mchango wa pili kwa ajili ya BIBLIA.

4. SUNDAY SCHOOL Tangu tumeanza zoezi hili ni miezi karibu sita sasa. Tunawashukuru 
waliojitoa kuhudumia kwa muda huo wote. Sasa tunaanza baadhi ya  
maboresho kama ifuatavyo:- 
1. Kuzihusisha Kanda na Jumuiya katika kuhudumu kwenye Sunday 
School. Kanda zipange zamu kila Jumapili Jumuiya moja kuhudumu.
2. Mchango wa Shs. 15,000 kwa mwezi kwa kila Jumuiya kuanzia mwezi 
huu Aprili 2026 kwa ajili ya chai ya watoto. Kanda ziratibu na 
kuhakikisha kila Jumuiya imetoa mchango huu kwa wakati. 
3. Mchango maalumu kwa waamini wote kila baada ya miezi 3 (mara 4 
kwa mwaka) kutunisha mfuko wa Sunday School wa watoto.
4. Dominika ya UWAKA na  WAWATA  kupata chai na watoto. Itakuwa ni 
juu ya wanaohusika kupanga na kuamua chai hiyo iwe ya namna gani. 
5. Walimu wote wa shule za msingi na sekondari wajiandikishe kwa 
Katibu Msaidizi Alphonsina Komba au Mwl  Peter George Makunga.



5. HARAMBEE 
MAALUM

Harambee  maalum kukamilisha ukumbi wa Parokia na rangi jengo la 
Kanisa iliyofanyika 22.02.2026. Waamini ambao hawakushiriki 
wanaweza  kutoa ahadi zao kwa viongozi wa Jumuiya  au viongozi wa 
Kamati Tendaji Parokia. Kila Jumuiya inaombwa kuchukua fomu ya 
kuwasilisha taarifa kamili ya  kila wiki. Wote walioahidi 
wanakumbushwa kukamilisha ahadi zao na mwisho ni 30.04.2026.

6. MCHANGO WA KILA 
WABATIZWA Tshs. 
2,000

Waamini wanakukushwa mchango wa kila Mbatizwa wa Tshs. 2,000 au 
zaidi kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa Mbadala - Pugu awamu ya tatu 2026.  
Viongozi wa kila Jumuiya wachukue fomu maalumu iliyotolewa na 
Jimbo ofisini kwa Karani. Mwisho wa kuwasilisha ni tarehe 31.05.2026

7. KUAPISHWA 
VIONGOZI WOTE 
NGAZI YA DEKANIA

Viongozi wote wapya waliochaguliwa ngazi ya Dekania kwa VMJ na 
Kamati Tendaji ya Halmashauri Dekania wataapishwa Dominika ijayo 
(Dominika ya 2 ya Pasaka, Huruma ya Mungu) tarehe 12.04.2026 
katika Misa ya pili saa 2:30 asubuhi, Parokia ya Mt. Peter Claver, Mbezi 
Louis.

8. FORMER 
SEMINARIANS DAY

Mhashamu Sana Askofu Mkuu Jude Thaddeus Ruwa’ichi OFMCap wa 
Jimbo Kuu la DSM anawaalika wote waliowahi kupitia malezi Seminari 
kushiriki kwenye kusanyiko hilo tarehe 18.04.2026. Misa itaanza saa 
4:00 asubuhi katika Kanisa la Parokia ya Msimbazi na Misa itaongozwa 
na Mhesimiwa Sana Askofu Mkuu. Kila mshiriki anatakiwa kuchangia 
Shs. 40,000 au zaidi na kwa wale waliooa wanaalikwa kuja na wake zao 
na hivyo walipie kiasi cha Shs.80,000 (watu wawili).

9. GAZETI LA TUMAINI 
LETU

Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu 
ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

TANGAZO LA NDOA KWA MARA YA PILI

1. Emmanuel Alois Chacky Bin Joseph Chacky na Honorata Moris Shayo wa 
Parokia ya Kung’ara kwa Yesu Kristo Mshikamano
Anatarajia kufunga ndoa na: 
Marion Godfrey Meena BINTI Godfrey Elibariki Meena na Bety Nicolaus 
Kinado wa Parokia ya Kung’ara kwa Yesu Kristo Mshikamano wanatarajia 
kufunga ndoa 02.05.2026. Watarajiwa, Bwana Harusi na Bibi Harusi 
wanasali hapa Parokiani Mbezi Mshikamano.

SEMINA YA NDOA: 
1. Hapa Parokiani itafanyika tarehe 14,15,16 na 17/04/2026 
2. Msimbazi Center itafanyika tarehe 18 na 19/04/2026



MASOMO YA DOMINIKA

DOMINIKA YA 2 YA PASAKA, HURUMA YA 
MUNGU MWAKA A - TAREHE 12.02.2026

SOMO I Mdo. 2: 42 - 47
WIMBO WA KATIKATI Zab 118: 2 - 4, 13-15, 322-24 
SOMO II 1Pet. 1: 3-9 
SHANGILIO Yn. 20: 29
INJILI Yn. 20: 19-31


