
JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG’ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D’SALAAM,   +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com

MATANGAZO: DOMINIKA YA MATAWI MATESO YA BWANA - TAREHE 29.03.2026

1. LEO DOMINIKA
29.03.2026

DOMINIKA YA MATAWI MATESO YA BWANA WETU YESU  MWAKA A 
Maandamano ya Matawi kwenye Misa ya Pili
Mchango wa Pili ni kwa ajili ya Ujenzi

2. JUMANNE 
31.03.2026

Misa ya Krisma - Kubariki Mafuta - Kanisa Kuu la Mt. Yosefu, Muda ni 
saa 3:00 asubuhi. Wote tunakaribishwa

3. ALHAMIS 
02.04.2026

Alhamis Kuu - Misa ya  Kumbukumbu ya kuwekwa Daraja Takatifu ya 
Upadri, Ekaristi Takatifu, Bwana Yesu kuosha Mitume miguu.
Misa Takatifu hapa Parokiani saa 11:00 jioni 
Ibada ya Kuabudu itafuata baada ya Misa mpaka saa 6:00 usiku 
(Angalia ratiba ya watakaoongoza).
Wasimamizi: Karismatiki Katoliki na Moyo Mt. Wa Yesu
Watangaza Neno: Oresta Luambano na Fredrick Bandani
Kwaya: UKWAKATA

4. IJUMAA   
03.04.2026

Ibada ya Njia ya Msalaba, Mateso ya Bwana saa 12:30 mchana (Angalia 
waongoza Vituo) ikifuatiwa na Ibada ya Ijumaa Kuu. 
Wasimamizi: UWAKA
Watangaza Neno: Zawadi Jackson na Hans Kahumba
KWAYA: UKWAKATA
Michango yote ni kwa ajili ya Nchi Takatifu

5. JUMAMOSI 
04.04.2026

Waamini wote wanaalikwa kufika Parokiani saa 3:00 asubuhi kufanya 
usafi na kuandaa mapambo kwa ajili ya PASAKA. Kanda na Jumuiya 
zihamasishe waamini kushiriki kwa wingi. Waamini wanashauriwa Sala 
ya Jumuiya iwe kwa ajili ya kuendelea kutafakari Kifo cha Bwana Yesu  
kwa ukimya.
VIWAWA wanaombwa kuandaa kuni za moto kwa ajili ya Liturjia ya 
Mwanga

6. JUMAMOSI 
04.04.2026

Kesha la Pasaka
Misa ya Mkesha wa Pasaka saa 2:00 usiku
Wasimamizi: UWAKA
Kwaya: Mt. Yohane Paulo II
Waamini wote wanaalikwa kuja na mishumaa kwa ajili ya Liturjia ya 
mwanga. Itapatikana katika duka ya Vijisakramenti kwa Tshs. 500/=

7. DOMINIKA  
05.04.2026

  DOMINIKA YA PASAKA UFUFUKO WA BWANA  MWAKA A

Misa ya 1: Saa 1:00 asubuhi



KUTAKUWA NA 
MISA 2 TU

Wasimamizi: WAWATA
Watangaza Neno: Gloria Kahumba na Wini Antoni
Misa ya 2: Saa 3:00 asubuhi
Wasimamizi: VIWAWA
Watangaza Neno: Pius Laswai na Leticia Emmanuel

  Mchango wa pili kwa ajili ya ujenzi.
8. JUMATATU 

06.04.2026
Jumatatu ya Pasaka - Misa ya UKWAKATA JIMBO
Misa ni Moja tu  saa 2:00 asubuhi
Wasimamizi: WAWATA
Watangaza Neno: Abrianna Vitalis  na Ethan Massawe
Kwaya: UTOTO MTAKATIFU

9. KIKAO CHA 
WALEZI/WALIMU

Kutakuwa na kikao cha walezi, wahudumu na walimu wote wa UTOTO 
MTAKATIFU na Kamati Tendaji leo 29.03.2026arehe mara baada ya 
Misa ya Pili.

10. KONGAMANO LA 
UTOTO MTAKATIFU 
TAIFA 

Baraza la Maaskofu limeandaa Kongamano la Utoto Mtakatifu kitaifa 
jimboni Kigoma, 18-22 Juni, Kauli mbiu: Kujifunza, kujitambua – Utoto 
Mtakatifu na Umisionari. Gharama ya ushiriki kila mmoja Shs. 
315,000/=. Mwisho wa kulipia ni tarehe 31.03.2026.

11. HARAMBEE 
MAALUM

Harambee  maalum kukamilisha ukumbi wa Parokia na rangi jengo la 
Kanisa iliyofanyika 22.02.2026. Waamini ambao hawakushiriki 
wanaweza  kutoa ahadi zao kwa viongozi wa Jumuiya  au viongozi wa 
Kamati Tendaji Parokia. Kila Jumuiya inaombwa kuchukua fomu ya 
kuwasilisha taarifa kamili ya  kila wiki. Wote walioahidi 
wanakumbushwa kukamilisha ahadi zao na mwisho ni 30.04.2026.

12. MAHITAJI KWA 
WAHIJATI KIPINDI 
CHA PASAKA

Waamini wote wanaalikwa kutoa mahitaji mbalimbali kwa ajili ya 
wahitaji kwa kipindi cha Pasaka ikiwa ni sehemu ya tulichojinyima 
kipindi hiki cha Kwaresima. Mahitaji ni kama nguo, chakula, sabuni, 
n.k. Vyakula vinavyoharibika kama nyama viletwe Parokiani siku ya 
Jumamosi Kuu 04.04.2026 saa 4:00 asubuhi. Vitu yote vikabidhiwe 
ofisini kwa karani na viorodheshwe kwenye daftari.

13. MCHANGO WA KILA 
WABATIZWA Tshs. 
2,000

Waamini wanakukushwa mchango wa kila Mbatizwa wa Tshs. 2,000 au 
zaidi kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa Mbadala - Pugu awamu ya tatu 2026.  
Viongozi wa kila Jumuiya wachukue fomu maalumu iliyotolewa na 
Jimbo ofisini kwa Karani. Mwisho wa kuwasilisha ni tarehe 31.05.2026

14. MAFUNGO YA 
UTOTO MTAKATIFU

UTOTO MTAKATIFU watakuwa na mafungo ya Kwaresima Kiparokia 
yatayofanyika hapa Parokiani kesho Jumatatu tarehe 30.03.226 
kuanzia saa 3:00 asubuhi hadi 6:00 mchana. Kutakuwa na Sakramenti 
ya Kitubio wakati wote wa Mafungo. Mafungo yatahitimishwa kwa 
Misa Takatifu .

15. SAKRAMENTI YA 
KITUBIO

Kutakuwa na Sakramenti ya Kitubio kwa waamini wote Jumatano 
tarehe 01.04.2026 kuanzia saa 3:00 hadi saa 7:00 mchana



16. ZAKA Viongozi wa Jumuiya wanaomba kuchukua Bahasha za ZAKA ofisini. 
Dominika ya ZAKA ya mwezi Machi 2026 itakuwa tarehe 12.04.2026.  
Kwa sasa hakuna risiti za ZAKA zinazotolewa zaidi ya UJUMBE 
unaotumwa kwa wote waliolipa ZAKA.

17. SEMINA YA 
UBATIZO 

Semina ya wote watakaobatiza Pasaka na Wakatekumeni itafanyika 
Jumatano 01.04.2026 saa 9:00 alasiri. Wahusika ni wabatizwa, wazazi 
wote wawili na wasimamizi. Kama kuna msimamizi anayetoba nje ya 
Parokia aje na barua.Wakatekumeni watabatizwa katika Mkesha  wa 
Pasaka na watoto wachanga Jumatatu ya Pasaka 06.04.2026

18. HUDUMA YA 
MACHO

Kutakuwa na huduma ya kupima macho hapa Parokiani leo tarehe 
29.03.2026 mara baada ya Misa ya kwanza - saa 7:00 mchana. Kupima 
ni Shs. 3,000 miwani kuanzia Shs. 15,000 nakuendelea

19. KUAPISHWA 
KAMATI TENDAJI

Viongozi wapya wa Kamati Tendaji ya Parokia wataapishwa leo 
Dominika 29.03.2026 katika Misa ya Kwanza. Tuwaombee viongozi 
wote wapya waliochaguliwa kuanzia ngazi ya Jumuiya hadi Parokia ili 
waweze kutekeleza utume wao.

20. CHAKULA KWA 
WAHITAJI

Chakula kwa wahitaji kitatolewa Jumamosi tarehe 04.04.2026 saa 4:00 
asubuhi

21. GAZETI LA TUMAINI 
LETU

Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu 
ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

TANGAZO LA NDOA KWA MARA YA KWANZA

1. Emmanuel Alois Chacky Bin Joseph Chacky na Honorata Moris Shayo wa 
Parokia ya Kung’ara kwa Yesu Kristo Mshikamano
Anatarajia kufunga ndoa na: 
Marion Godfrey Meena BINTI Godfrey Elibariki Meena na Bety Nicolaus 
Kinado wa Parokia ya Kung’ara kwa Yesu Kristo Mshikamano wanatarajia 
kufunga ndoa 02.05.2026. Watarajiwa, Bwana Harusi na Bibi Harusi 
wanasali hapa Parokiani Mbezi Mshikamano.

SEMINA YA NDOA: 
1. Hapa Parokiani itafanyika tarehe 14,15,16 na 17/04/2026 
2. Msimbazi Center itafanyika tarehe 18 na 19/04/2026



KUABUDU - ALHAMIS KUU

WATAKAOOSHWA MIGUU WAOMA VITUO VYA NJIA YA 
MSALABA IJUMAA KUU

WATANGAZA NENO MISA YA 
MKESHA WA PASAKA

Kelvin Daniel - Kanda A 1. VIWAWA Julieth Shine

Liberatus Tarimo - Kanda B 2. UKWAKATA Baptis Komba

Dr. Florian Kessy - Kanda C 3. WATUMISHI WA ALTARE Mary Nyaki

Notkar Kapinga - Kanda D 4. BIKIRA MARIA MKINGIWA Marko Willium

Pro. John Lupala - Kanda E 5. UWAKA Pancracia Shirima

Felix Mwinuka - Kanda F 6. LEJIO YA MARIA Emmanuel Raphael

Bazili Ngilisho - Kanda G 7. KARISMATIKI KATOLIKI Angel Kingu

Baltazari Kileo - Kanda H 8. WAWATA

Louis Jeremiah - Kanda I 9. UTOTO MTAKATIFU

Alfred Rwechungura - Kanda J 10. MT. VICENTI WA PAULO

Theofrid Kifaru - Kanda K 11. CPT

12. MOYO MT. WA YESU

13. ROZARI HAI

14. WAZEE NA WASTAAFU

Muda Waongozaji

1:00 - 2:00 Usiku WAWATA

2:00 - 3:00 Usiku UWAKA

3:00 - 4:00 Usiku Rozari Hai na Legio Maria

4:00 - 5:00 Usiku Moyo Mt. Wa Yesu

5:00 - 6:00 Usiku Karismatiki Katoliki


