
JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG’ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D’SALAAM,   +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com

MATANGAZO: DOMINIKA YA 5 YA  KWARESIMA A - TAREHE 22.03.2026

1. LEO DOMINIKA
22.03.2026

DOMINIKA YA 5 YA KWARESIMA MWAKA A 
Takaso la 3 la Wakatekumeni
Mchango wa Pili ni kwa ajili ya Ujenzi

2. JUMATANO 
25.03.2026

Sherehe ya Kupashwa Habari Bikira Maria ya Kuzaliwa Bwana - 
Wahudumu ni WAWATA

3. IJUMAA   
27.03.2026

Njia ya Msalaba saa 10:30 jioni ikiongozwa na UKWAKATA na 
ikifuatiwa na Misa Takatifu. Kwa kipindi cha Kwaresma, siku za Ijumaa 
hakutakuwa na Misa za asubuhi.
Matoleo kipindi cha Kwaresma ni kwa ajili ya Kampeni ya Kwaresma

4. JUMAMOSI 
28.03.2026

Waamini wote wanaalikwa kushiriki kufanya usafi Parokiani na kuandaa 
mapambo kwa ajili ya Dominika ya Matawi saa 3:00 asubuhi mara 
baada ya sala ya Jumuiya. Kanda na Jumuiya zihamasishe waamini 
kushiriki kwa wingi.   VIWAWA wanaombwa kuandaa Matawi  

5. DOMINIKA  
29.03.2026

MISA NI MBILI TU

HAKUTAKUWA NA 
MISA YA WATOTO 
WALA SUNDAY SCHOOL

  DOMINIKA YA MATAWI YA MATESO YA BWANA MWAKA A

Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi
Wasimamizi: Mt.Yohane Krisostom
Watangaza Neno: Aqulina Felix na Yudah Thadei
Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi
Wasimamizi: Mt. Rita wa Kashia
Watangaza Neno: Marko Willium na Fred Dominick

  Mchango wa pili kwa ajili ya ujenzi.
6. KIKAO CHA 

WALEZI/WALIMU
Kutakuwa na kikao cha walezi, wahudumu na walimu wote wa UTOTO 
MTAKATIFU na Kamati Tendaji Dominika ijayo 29.03.2026 mara baada 
ya Misa ya Pili.

7. KONGAMANO LA 
UTOTO MTAKATIFU 
TAIFA 

Baraza la Maaskofu limeandaa Kongamano la Utoto Mtakatifu kitaifa 
jimboni Kigoma, 18-22 Juni, Kauli mbiu: Kujifunza, kujitambua – Utoto 
Mtakatifu na Umisionari. Gharama ya ushiriki kila mmoja Shs. 
315,000/=. Mwisho wa kulipia ni tarehe 31.03.2026.

8. JUBILEE YA 75 YA 
JIMBO KUU DSM

Mhashamu sana Jude Thaddeus Ruwa’ichi OFMCap Askofu Mkuu wa 
Jimbo Kuu la DSM anatuarifu kwamba tarehe ya uzinduzi wa Jubilei ya 
miaka 75 ya Jimbo imebadilika , sasa uzinduzi utafanyika Jumamosi ya 
tarehe 09.05.2026 badala ya tarehe iliyokuwa imetangazwa awali.



9. RATIBA YA 
UCHAGUZI VMJ 
DEKANIA

Uchaguzi wa VMJ ngazi ya Dekania utafanyika kama ifuatavyo:-
Jumapili 22.03.2026  kuanzia saa 4:00 asbh - 6:30 mchana: UWAKA, 
WAWATA, UKWAKATA na Karismatiki Katoliki.
Wahusika ni viongozi wa Kamati Tendaji za Vyama husika ngazi ya 
Parokia. Viongozi wa Kamati Tendaji wa Dekania waliopo sasa kama 
hawakuchaguliwa tena ngazi ya Parokia watashiriki tu kupiga kura lakini 
siyo kuchaguliwa.
Pia uchaguzi wa Kamati Tendaji ya Dekania utafanyika Jumamosi ijayo 
28.03.2026 saa 4:00 asubuhi. Wahusika ni viongozi wa Kamati Tendaji 
za Parokia, Parokia Teule na wenyeviti wa VMJ ngazi ya Dekania.
Chaguzi zote zitafanyikia Makao Makuu ya Dekani, Parokia ya Mt. 
Peter Claver, Mbezi  Louis kwa tarehe na muda uliopangwa.

10. HARAMBEE 
MAALUM

Harambee  maalum kukamilisha ukumbi wa Parokia na rangi jengo la 
Kanisa iliyofanyika 22.02.2026. Waamini ambao hawakushiriki 
wanaweza  kutoa ahadi zao kwa viongozi wa Jumuiya  au viongozi wa 
Kamati Tendaji Parokia. Kila Jumuiya inaombwa kuchukua fomu ya 
kuwasilisha taarifa kamili ya  kila wiki. Wote walioahidi 
wanakumbushwa kukamilisha ahadi zao na mwisho ni 30.04.2026.

11. MAHITAJI KWA 
WAHIJATI KIPINDI 
CHA PASAKA

Waamini wote wanaalikwa kutoa mahitaji mbalimbali kwa ajili ya 
wahitaji kwa kipindi cha Pasaka ikiwa ni sehemu ya tulichojinyima 
kipindi hiki cha Kwaresima. Mahitaji ni kama nguo, chakula, sabuni, 
n.k. Vyakula vinavyoharibika kama nyama viletwe Parokiani siku ya 
Jumamosi Kuu 04.04.2026 saa 4:00 asubuhi. Vitu yote vikabidhiwe 
ofisini kwa karani na viorodheshwe kwenye daftari.

12. MCHANGO WA KILA 
MBATIZWA Tshs. 
2,000

Waamini wanakukushwa mchango wa kila Mbatizwa wa Tshs. 2,000 au 
zaidi kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa Mbadala - Pugu awamu ya tatu 2026.  
Viongozi wa kila Jumuiya wachukue fomu maalumu iliyotolewa na 
Jimbo ofisini kwa Karani. Mwisho wa kuwasilisha ni tarehe 31.05.2026

13. UBATIZO WA 
WATOTO

Wale wanaotaka kubatiza watoto Pasaka tarehe 06.04.2026 siku ya 
Jumatatu Oktava ya Pasaka wanatakiwa kuleta fomu ya kuomba 
huduma. Mwisho ni Jumanne 24.03.2026 

14. WAWATA WAWATA watakuwa na mafungo Kiparokia yatayofanyika hapa 
Parokiani Jumamosi ijayo tarehe 28.03.226 saa 3:00 asubuhi.

15. KARISMATIKI 
KATOLIKI

Karismatiki Katoliki Parokia wameandaa Mafungo ya Kwaresima 
Jumatano tarehe 25.03.2026 hapa Parokiani kuanzia saa 5:00 asubuhi 
hadi saa 9:00 alasiri. Wote mnakaribishwa.

16. ZAKA Viongozi wa Jumuiya wanaomba kuchukua Bahasha za ZAKA ofisini. 
Dominika ya ZAKA ya mwezi Machi 2026 itakuwa tarehe 12.04.2026.

17. HUDUMA YA 
MACHO

Kutakuwa na huduma ya kupima macho hapa Parokiani Dominika ijayo 
tarehe 29.03.2026 mara baada ya Misa ya kwanza - saa 7:00 mchana. 
Kupima ni Shs. 3,000 miwani kuanzia Shs. 15,000 nakuendelea

18. KUAPISHWA 
KAMATI TENDAJI

Viongozi wapya wa Kamati Tendaji ya Parokia wataapishwa Dominika 
ijayo 29.03.2026 katika Misa ya Kwanza. Baba Paroko anawaalika pia 



viongozi wote wastaafu wa Kamati Tendaji Parokia  pamoja na familia 
zao na viongozi wa Kamati Tendaji wa Jumuiya zote kusali katika Misa 
ya Kwanza Dominika ijayo, ana ujumbe kwao.

19. GAZETI LA TUMAINI 
LETU

Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu 
ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

MASOMO YA DOMINIKA

DOMINIKA YA MATAWI YA MATESO YA BWANA  MWAKA A - 
TAREHE 29.03.2026

 
SOMO I Isa.50: 4-7

WIMBO WA 
KATIKATI 

Zab. 22: 7-8, 16-17a, 18-19, 22-23

SOMO II Fip.2: 6-11

SHANGILIO Flp.2:8-9

INJILI Mt.26: 14-27:66


