
JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG’ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D’SALAAM,   +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com

MATANGAZO: DOMINIKA YA 3 YA  KWARESIMA A - TAREHE 08.03.2026

1. LEO DOMINIKA
08.03.2026
DOMINIKA YA ZAKA

DOMINIKA YA 3 YA KWARESIMA MWAKA A 
Takaso la I la Wakatekumeni
Mchango wa Pili ni kwa ajili ya Ujenzi

2. IJUMAA
13.03.2026

Njia ya Msalaba saa 10:30 jioni ikiongozwa na UTOTO MTAKATIFU na 
itafuatiwa na Misa Takatifu. Kwa kipindi cha Kwaresma, siku za Ijumaa 
hakutakuwa na Misa za asubuhi.
Matoleo kipindi cha Kwaresma ni kwa ajili ya Kampeni ya Kwaresma

3. JUMAMOSI 
14.03.2026

USAFI WA MAKABURI: Waamini wote wanaalikwa kufanya usafi katika 
makaburi ya kibaoni mara baada ya sala za Jumuiya kuanzia saa 3:00 
asubuhi. Tuje na jembe, panga, fyekeo, reki, n.k. Jumuiya na Kanda 
zihamasishe waamini kushiriki kwa wingi.  

4. DOMINIKA  
15.03.2026

  DOMINIKA YA 4 YA KWARESIMA MWAKA A

Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi
Wasimamizi: Mt. Antoni wa Padua
Watangaza Neno: Flora Bundala na Pancracia Shirima
Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhu
Wasimamizi: Mt. Augustino
Watangaza Neno: Estha William na Yvoni Dominiki
Misa ya 3: Saa 5:00 asubuhi
Wasimamizi: Mt. Antoni wa Padua na Mt. Augustino

  Mchango wa pili kwa ajili ya ujenzi.
5. VIWAWA Jana 07.03.2026 kulikuwa na HIJA YA VIJANA JIMBO; jumla ya vijana 46 

wa Parokia yetu walishiriki. Tunawapongeza kwa ushiriki wao. 
6. SEMINA YA VIJANA Kutakuwa na Semina kwa vijana wote waliomaliza Kidato cha nne leo 

Dominika 08.03.2026 mara baada ya Misa ya kwanza
Dondoo
1. Stadi za bustani na maisha
2. Kujenga tabia
3. Elimu ya afya na afya ya akili
4. Maandalizi ya kidato cha tano na chuo

7. KUSALI KATIKA 
KANDA

Tutasali katika Kanda Jumamosi ya 21.03.2026 hivyo viongozi wa Kanda 
wanaombwa kutuma jina la mahali watakaposali (yaani jina la Jumuiya 
na jina la familia watakapokutana).



8. MOYO MTAKATIFU 
WA YESU

Wanamoyo Mtakatifu wa Yesu watakuwa na kikao chao leo Dominika 
08.03.2026 mara baada ya Misa ya Kwanza. 

9. KONGAMANO LA 
UTOTO MTAKATIFU 
TAIFA 

Baraza la Maaskofu limeandaa Kongamano la Utoto Mtakatifu kitaifa 
jimboni Kigoma, 18-22 Juni, Kauli mbiu: Kujifunza, kujitambua – Utoto 
Mtakatifu na Umisionari. Gharama ya ushiriki kila mmoja Shs. 
315,000/=. Mwisho wa kulipia ni tarehe 31.03.2026.

10. HARAMBEE 
MAALUMU

Harambee  maalumu kwa ajili ya kukamilisha ukumbi wa Parokia na 
rangi jengo la Kanisa ilifanyika 22.02.2026. Hata hivyo sio waamini wote 
waliweza kushiriki. Tunatoa nafasi kwa ajili ya waamini ambao 
hawakuweza kushiriki na wao kushiriki katika kuchangia. Unaweza 
kutoa ahadi yako kupitia viongozi wa Jumuiya yako au moja kwa moja 
kwa viongozi wa Kamati Tendaji Parokia. Kila Jumuiya inaombwa 
kuwasilisha taarifa kamili ya waamini/familia zilivyoahidi katika 
Harambee hii. Mwishio wa kumamilisha ahadi hizi ni 30.04.2026.

11. UCHAGUZI WA 
KAMATI TENDAJI 

Uchaguzi wa Kamati Tendaji Parokia ulifanyika Dominika iliyopita 
01.03.2026 na viongozi wapya walichaguliwa watakaohudumu kwa 
kipindi cha miaka mitatu kuanzia sasa. Tunaalikwa kuwaombea na 
kuwapa ushirikiano ili waweze kutekeleza utume wao.

12. MAHITAJI KWA 
WAHIJATI KIPINDI 
CHA PASAKA

Waamini wote wanaalikwa kutoa mahitaji mbalimbali kwa ajili ya 
wahitaji kwa kipindi cha Pasaka ikiwa ni sehemu ya tulichojinyima 
kipindi hiki cha Kwaresima. Mahitaji ni kama nguo, chakula, sabuni, 
n.k. Vyakula vinavyoharibika kama nyama viletwe Parokiani siku ya 
Jumamosi Kuu 04.04.2026 saa 4:00 asubuhi. Vitu yote vikabidhiwe 
ofisini kwa karani na viorodheshwe kwenye daftari.

13. WAWATA Mafungo ya WaWATA Kiparokia yatafanyika hapa Parokiani katika 
Jumamosi ya tarehe 28.03.226 saa 3:00 asubuhi.

14. HUDUMA YA 
MACHO

Kutakuwa na upimaji wa macho hapa Parokiani Dominika ya 
22.03.2026 mara baada ya Misa ya kwanza mpaka saa 7:00 mchana.
Huduma ya kupima 3,000 miwani kuanzia 15,000 na kuendelea.

15. GAZETI LA TUMAINI 
LETU

Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu 
ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

TANGAZO LA DARAJA YA UPADRI KWA MARA YA PILI
Mhashamu Sana Askofu Mkuu  Jude Thaddeus Ruwa’ichi OFMCap wa Jimbo 
Kuu la Dar es Salaam anatangaza Daraja ya upadri wa Shemasi Peter 
Maksensius Mtendavema, SDS wa Shirika la Mungu Mwokozi - Wasalvatoriani 
(The Society of the Devine Savior) anayefanya uchungaji kwa sasa katika 
Parokia ya Mwenge katika Jimbo Kuu la Dar es Salaam na anatarajia kupewa 
Daraja Takatifu ya Upadri tarehe 25.04.2026 katika Parokia ya Mwenge Jimbo 
Kuu la Dar es Salaam. 
Tumuombee ili aweze kufikia Daraja hiyo anayoitamani.



MASOMO YA DOMINIKA

DOMINIKA YA 4 YA KWARESIMA MWAKA A - TAREHE 15.03.2026
 

SOMO I 1Sam.16: 1b, 6-7, 10-13a

WIMBO WA 
KATIKATI 

Zab. 23

SOMO II Efe.5: 8-14

SHANGILIO Yn.8:12

INJILI Yn.9: 1-41


