
JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG’ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D’SALAAM,   +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com

MATANGAZO: DOMINIKA YA 2 YA  KWARESIMA A - TAREHE 01.03.2026

1. LEO DOMINIKA
01.03.2026

DOMINIKA YA 2 YA KWARESIMA MWAKA A 
Mchango wa Pili ni kwa ajili ya Ujenzi

2. IJUMAA
06.03.2026

Njia ya Msalaba saa 10:30 jioni ikiongozwa na VIWAWA na itafuatiwa 
na Misa Takatifu. Kwa kipindi cha Kwaresma, siku za Ijumaa 
hakutakuwa na Misa za asubuhi.
Matoleo kipindi cha Kwaresma ni kwa ajili ya Kampeni ya Kwaresma

3. JUMAMOSI
07.03.2026

Kumbukumbu ya Watalatifu Perpetua na Felisita, Wafiadini
Ni Jumamosi ya Kwanza ya mwezi, Misa kwa heshima ya Moyo safi wa 
Maria itaadhimishwa Parokiani saa 03:00 asubuhi.

4. DOMINIKA  
08.03.2026
DOMINIKA YA ZAKA

  DOMINIKA YA 3 YA KWARESIMA MWAKA A

Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi
Wasimamizi: Mt. Secilia
Watangaza Neno: Angela Komba na Frank Mbowe
Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhu
Wasimamizi: Mt. Theresia wa Avila
Watangaza Neno: Jackline Makondo na Pius Laswai
Misa ya 3: Saa 5:00 asubuhi
Wasimamizi: Mt. Secilia na Mt. Theresia wa Avila

  Mchango wa pili kwa ajili ya ujenzi.
5. VIWAWA HIJA YA VIJANA JIMBO: Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam 

Henry Mchamungu anawaalika Vijana wote kushiriki katika Hija ya 
Vijana Jimbo itakayofanyika 07.03.2026 katika kituo cha Hija Pugu  
kuanzia 02:00 - 10:00 jioni. 

Mtukio: Njia ya Msalaba, Semina, Maungamo na Misa Takatifu. Kila 
Jumuiya inaombwa kuchangia kiaasi cha 20,000 kwa ajili ya vijana 
wawili.

6. SEMINA YA VIJANA Kutakuwa na Semina kwa vijana wote wa Kidato cha nneDominika ijayo 
08.03.2026 mara baada ya Misa ya kwanza
Dondoo
1. Stadi za bustani na maisha
2. Kujenga tabia
3. Elimu ya afya na afya ya akili



4. Maandalizi ya kidato cha tano na chuo
7. UCHAGUZI WA 

KAMATI TENDAJI 
Uchaguzi wa Kamati Tendaji Parokia utafanyika Dominika ya leo 
01.03.2026 mara baada ya Misa ya Kwanza. Wahusika ni viongozi 5 wa 
Kamati Tendaji wa Jumuiya na wenyeviti wa VMJ ngazi ya Parokia. 
Tunaalikwa kuendelea kusali ili kupata viongozi wa Parokia yetu.

8. GAZETI LA TUMAINI 
LETU

Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu 
ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

TANGAZO LA DARAJA YA UPADRI KWA MARA YA KWANZA
Mhashamu Sana Askofu Mkuu  Jude Thaddeus Ruwa’ichi OFMCap wa Jimbo 
Kuu la Dar es Salaam anatangaza Daraja ya upadri wa Shemasi Peter 
Maksensius Mtendavema, SDS wa Shirika la Mungu Mwokozi - Wasalvatoriani 
(The Society of the Devine Savior) anayefanya uchungaji kwa sasa katika 
Parokia ya Mwenge katika Jimbo Kuu la Dar es Salaam na anatarajia kupewa 
Daraja Takatifu ya Upadri tarehe 25.04.2026 katika Parokia ya Mwenge Jimbo 
Kuu la Dar es Salaam. 
Tumuombee ili aweze kufikia Daraja hiyo anayoitamani.

MASOMO YA DOMINIKA

DOMINIKA YA 3 YA KWARESIMA MWAKA A - TAREHE 08.03.2026

 
SOMO I Kut.17: 3-7

WIMBO WA 
KATIKATI 

Zab 95: 1-2, 6-9

SOMO II Rum.5: 1-2, 5-8

SHANGILIO Yn.4:15

INJILI Yn.4: 5-42




