



JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG'ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D'SALAAM, +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com



MATANGAZO: DOMINIKA YA 3 YA MWAKA A - 25.01.2026

1.	LEO DOMINIKA 25.01.2026	DOMINIKA YA 3 YA MWAKA A – DOMINIKA YA NENO LA MUNGU Mchango wa pili ni kwa ajili ya ujenzi.
2.	JUMATATU 26.01.2026	Kumbukumbu ya Wat. Timotheo na Tito
3.	JUMATANO 28.01.2026	Kumbukumbu ya Mt. Thomas wa Akwino, Padre na Mwalimu wa Kanisa
4.	JUMAMOSI 31.01.2026	Kumbukumbu ya Mt. John Bosko, Padre na Mwanzilishi wa Shirika Kutakuwa na Misa saa 1:00 asubuhi katika Kanda G, Mt. Thomas wa Akwino kwa heshima ya msimamizi wao.
5.	DOMINIKA 01.02.2026 DOMINIKA YA KWANZA YA MWEZI HITIMISHO MCHANGO WA MAENDELEO JANUARI NA DOMINIKA YA ZAKA	DOMINIKA YA 3 YA MWAKA A Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi Wasimamizi: Mt. Joseph wa Kopertino Watangaza Neno: Angela Komba na Castor Simplis Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi Wasimamizi: Mt. Francis wa Asizi Watangaza Neno: Prisca Kinyaiya na Magreth Bundala Misa ya 3: Watoto Wasimamizi: Mt. Joseph wa Kopertino na Mt. Francis wa Asizi Matoleo na mchango wa 2 yote ni kwa ajili ya Tumaini Media
6.	UHAKIKI WA WALIOSAJILIWA KWA ZAKA	Jumuiya zinakumbushwa kuchukua bahasha kwa ajili ya uhakiki wa wasajiliwa wa Zaka. Viongozi wote wa Jumuiya wachukue bahasha ofisini kwa idadi ya waamini wenye miaka 18 na kuendelea. Zaka ya Januari wote tutatumia bahasha hata kama umelipia benki weka slipu katika bahasha, andika jina, simu, Jumuiya na namba ya zaka kama umesajiliwa. Bahasha zote zirudishwe Dominika ijayo.
7.	MKUTANO WA HALMASHAURI YA WALEI PAROKIA	Kutakuwa na Mkutano wa Halmashauri ya Walei Parokia Dominika ya tarehe 08.02.2026 mara baada ya Misa ya kwanza. Wahusika ni viongozi wa Kamati Tendaji za Jumuiya zote na Wenyevitani wa Vyama vya Kitume Parokia.
8.	SENSA YA WAAMINI 2025/2026	Jumuiya ambazo hazijarejesha fomu za majumuisho ya Sensa ya waamini zinakumbushwa kurejesha leo ofisini. Muda umepita sana.

		Walioorejsha bila saina ya Mwenyekiti na Katibu au mhuri wa Jumuiya wafike ofisini kusaina na kugonga mhuri.
9.	CHAGUZI ZA KUJAZA MAPENGO JUMUIYA NA KANDA	Jumamosi ijayo 31.01.2026 utafanyika uchaguzi wa kujaza mapengo ya viongozi wa Kamati Tendaji Jumuiya za Mt. Yuda Thadei na Mt. Maria Goretti.
10.	USAFIRI WA PIKIPIKI ENEO LA KANISA	Kwa sababu za kiusalama, hakuna pikipiki (bodaboda) itakayoruhusiwa kupita kuelekea nyumba ya mapadre au geti dogo bila kujieleza kuhusu lengo lake na kupata ruhusa ya walinzi.
11.	WAWATA	Kutakuwa na Mkutano wa viongozi wa WAWATA wa Jumuiya zote Dominika ijayo 01.02.2026 mara baada ya Misa ya kwanza. Leo WAWATA wamesali Misa ya shukrani kiparokia katika Misa ya kwanza na pia kumpongeza Mwenyekiti aliyemaliza uongozi kwa kutumikia vipindi vitatu mfululizo.
12.	CHAKULA KWA WAHITAJI	Chakula kwa wahitaji kitatolewa Jumanne tarehe 27.01.2026 saa 10:00 jioni, wahusika wafike kwa wakati.
13.	WATANGAZA NENO	Watangaza Neno wote wanaopangwa kutangaza Dominika wanatakiwa kufika Parokiani jioni ya Jumamosi husika kwa ajili ya mazoezi, ambao hawataweza kuhudumu kwa sababu za msingi watoe taarifa mapema.
14.	KONGAMANO LA UTOTO MTAKATIFU TAIFA	Baraza la Maaskofu limeandaa Kongamano la Utoto Mtakatifu kitaifa jimboni Kigoma, 18-22 Juni, Kauli mbiu: Kujifunza, kujitambua – Utoto Mtakatifu na Umisionari . Gharama ya ushiriki kila mmoja Shs. 315,000/=. Mwisho wa kulipia ni tarehe 31.03.2026.
15.	AHADI ZA MAVUNO	Wale wote walioahidi mavuno na hawajakamilisha wanakumbushwa kukamilisha ahadi hizo kabla ya mwisho wa Januari.
16.	MCHANGO WA MAENDELEO	Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuwasilisha maoni ya wanajumuiya kuhusu kuendelea na mchango wa maendeleo au kubakiza na kuhimiza zaka peke yake. Maoni yanatakiwa kabla ya 31.01.2026.
17.	UWASILISHAJI WA BARUA NA TAARIFA OFISINI	Uandikaji wa taarifa au barua zinazokuja ofisi ya Halmashauri ya Walei au Paroko zisainiwe na viongozi wawili na mhuri husika. Ziwasilishwe nakala mbili, moja inabaki ofisini na ya pili itagongwa mhuri na kurejeshewa wawasilishaji kwa kumbukumbu.
18.	GAZETI LA TUMAINI LETU	Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

Kanisa la Kisinodi..... Ushirika, Ushiriki na Umisionari

MATANGAZO YA NDOA KWA MARA YA TATU

James Thomas Maige BIN Thomas Maige Chasama na Merciana Masatya Chasama wa Parokia ya Mbezi Louis

Anatarajia kufunga ndoa na

Hosiana (Irene) Samson Mungure BINTI Samson Zakayo Mungure na Anjela Mathias Adrian wa Parokia ya Nambala Arusha

Bibi harusi mtarajiwa ni mwanaparokia Mbezi Mshikamano.

MASOMO YA DOMINIKA – DOMINIKA YA 4 YA MWAKA A – 01.02.2026

SOMO I	Sef 2:3, 3:12-13
WIMBO WA KATIKATI	Zab 146:6b-10 (K)
SOMO II	1Kor 1:26-31
SHANGILIO	Yn 14:5
INJILI	Mt 5:1-12a