



JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG'ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D'SALAAM, +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com



MATANGAZO: DOMINIKA YA 2 YA MWAKA A - 18.01.2026

1.	LEO DOMINIKA 18.01.2026	DOMINIKA YA 2 YA MWAKA A Mchango wa pili ni kwa ajili ya ujenzi.
2.	JUMAMOSI 24.01.2026	Kumbukumbu ya Mt. Franisko wa Sale Siku ya kusali katika Kanda (<i>angalia ratiba</i>)
3.	DOMINIKA 25.01.2026 DOMINIKA YA NENO LA MUNGU	DOMINIKA YA 3 YA MWAKA A Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi Wasimamizi: Mt. Rafaeli Malaika Mkuu Watangaza Neno: Gladness Kahumba na Fredy Dominick Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi Wasimamizi: Mt. Denis Watangaza Neno: Ivon Dominick na Zawadi Jackson Misa ya 3: Watoto Wasimamizi: Mt. Rafaeli Malaika Mkuu na Mt. Denis Mchango wa pili ni kwa ajili ya ujenzi
4.	UHAKIKI WA WASAJILIWA WA ZAKA	Kutokana na idadi ya watoa zaka kupungua ukilinganisha na wasajiliwa, leo tutagawa bahasha kwa ajili ya uhakiki wa wasajiliwa kupitia viongozi wa Jumuiya. Viongozi wote wa Jumuiya wachukue bahasha ofisini kwa idadi ya waamini wenye miaka 18 na kuendelea.
5.	SENSA YA WAAMINI 2025/2026	Jumuiya ambazo hazijarejesha fomu za majumuisho ya Sensa ya waamini zinakumbushwa kurejesha ofisini. Muda umepita sana.
6.	WATANGAZA NENO	Watangaza Neno wote wanaopangwa kutangaza Dominika wanatakiwa kufika Parokiani jioni ya Jumamosi husika kwa ajili ya mazoezi, ambao hawataweza kuhudumu kwa sababu za msingi watoe taarifa mapema.
7.	WAWATA	WAWATA watakuwa na Misa ya shukrani kiparokia Dominika ijayo 25.01.2026. Pia watakuwa na Mkutano wa viongozi wa WAWATA wa wa Jumuiya zote Dominika ya 01.02.2026 mara baada ya Misa ya kwanza. Jana akina mama 36 walishiriki Misa ya shukrani Jimbo.
8.	CHAGUZI ZA JUMUIYA NA KANDA	Tunakumbushwa kukamilisha mapengo ya chaguzi za Vyama vya Kitume katika Jumuiya na Kanda kabla ya 25.01.2026. Kwa mapengo ya Kamati Tendaji Jumuiya na Kanda taarifa itolewe kwa barua.

9.	MATEMBEZI YA MSALABA	Matembezi ya Msalaba wa Jubilei Kuu kwa watoto katika Parokia umepokelewa jana katika Parokia yetu kutoka Parokia ya Msakuzi, na utakuwepo Parokiani ambapo watoto watapata nafasi ya kusali mbele yake na kukabidhi Parokia nyingine Jumatano 21.01.2026.
10.	KONGAMANO LA UTOTO MTAKATIFU TAIFA	Baraza la Maaskofu limeandaa Kongamano la Utoto Mtakatifu kitaifa jimboni Kigoma, 18-22 Juni, Kauli mbiu: Kujifunza, kujitambua – Utoto Mtakatifu na Umisionari . Gharama ya ushiriki kila mmoja Shs. 315,000/=. Mwisho wa kulipia ni tarehe 31.03.2026.
11.	CPT - WANATAALUMA	Kutakuwa na kikao cha Wanataaluma Wakristo – <i>Christian Professionals of Tanzania</i> (CPT) wote leo mara baada ya Misa ya kwanza. Yeyote mwenye taaluma au kazi fulani inayomsaidia katika kuendesha maisha yake anaalikwa.
12.	AHADI ZA MAVUNO	Wale wote walioahidi mavuno na hawajamilisha wanakumbushwa kukamilisha ahadi hizo kabla ya mwisho wa Januari.
13.	MCHANGO WA MAENDELEO	Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuwasilisha maoni ya wanajumuiya kuhusu kuendelea na mchango wa maendeleo au kubakiza na kuhimiza zaka peke yake. Maoni yanatakiwa kabla ya 31.01.2026.
14.	KUSALI KATIKA KANDA	Jumamosi ijayo tutasali katika Kanda. Kanda zitumie nafasi hiyo kukamilisha uundaji wa Halmashauri za Walei Kanda zinazojumuisha Viongozi wa Kamati Tendaji za kila Jumuiya na wenyeviti wa Vyama vya Kitume ngazi ya Kanda, na kukamilisha ratiba ya matukio ya Kanda 2026.
15.	UWASILISHAJI WA BARUA NA TAARIFA OFISINI	Uandikaji wa taarifa au barua zinazokuja ofisi ya Halmashauri ya Walei au Paroko sisainiwe na viongozi wawili. Ziwasilishwe nakala mbili, moja inabaki ofisini na ya pili itagongwa mhuri na kurejeshewa wawasilishaji kwa kumbukumbu.
16.	GAZETI LA TUMAINI LETU	Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

Kanisa la Kisinodi..... Ushirika, Ushiriki na Umisionari

MATANGAZO YA NDOA KWA MARA YA PILI

James Thomas Maige BIN Thomas Maige Chasama na Merciana Masatya Chasama wa Parokia ya Mbezi Louis

Anatarajia kufunga ndoa na

Hosiana (Irene) Samson Mungure BINTI Samson Zakayo Mungure na Anjela Mathias Adrian wa Parokia ya Nambala Arusha
Bibi harusi mtarajiwa ni mwanaparokia Mbezi Mshikamano.

MASOMO YA DOMINIKA – DOMINIKA YA 3 YA MWAKA A - 25.01.2026

DOMINIKA YA NENO LA MUNGU

SOMO I	Isa 9:1-4
WIMBO WA KATIKATI	Zab 27:1, 4, 13-14 (K)
SOMO II	1Kor 1:10-13, 17
SHANGILIO	Mt 4:23
INJILI	Mt 4:12-23