



JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG'ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D'SALAAM, +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com



MATANGAZO - DOMINIKA YA 3 YA MAJILIO MWAKA A - 14.12.2025 FURAHA

1.	LEO DOMINIKA 14.12.2025	DOMINIKA YA 3 YA MAJILIO, DOMINIKA YA FURAHA Mchango wa pili ni kwa ajili ya ujenzi
2.	DOMINIKA 21.12.2025	DOMINIKA YA 4 YA MAJILIO MWAKA A Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi Wasimamizi: Jumuiya ya Mt. Yuda Thadei Watangaza Neno: Angela Kingu na Julieth Shine Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi Wasimamizi: Jumuiya ya Mt. Yakobo Mtume Watangaza Neno: Frank Mbowe na Agatha Kifarua Misa ya 3: Watoto Wasimamizi: Mt. Yuda Thadei na Mt. Yakobo Mtume <i>Mchango wa Pili ni kwa ajili ya Holly Childhood</i>
3.	UCHAGUZI WA VMJ PAROKIA	Uchaguzi wa Kamati Tendaji wa Wanataaluma Wakristo Tanzania (CPT) na Shirika la Mabinti wa Bikira Maria Mkingiwa Dhambi ya Asili utafanyika leo 14.12.2025 mara baada ya Misa ya Kwanza.
4.	WALEZI WA UTOTO MTAKATIFU	Jumuiya ambazo bado zinakumbushwa kuchagua walezi wawili, mwanamme na mwanamke kuwa walezi wa Utoto Mtakatifu, pia uchaguzi wa viongozi wa Utoto Mtakatifu na orodha ya watoto wanaoshiriki <i>Sunday School</i> na Misa ya watoto.
5.	BAHASHA ZA MARAFIKI WA UINJILISHAJI WA PAPA	Mwisho wa kurejesha Bahasha za Marafiki wa Mashirika ya Uinjilishaji ya Baba Mtakatifu (PMS) ilikuwa ni Dominika iliyopita 30.11.2025. Jumuiya ambazo hazijarejesha bahasha hizo zinatakiwa kurejesha bahasha hizo leo hata kama hazina mchango uliowekwa. Zinatakiwa Baraza la Maaskofu.
6.	BAHASHA ZA RADIO MARIA	Matembezi ya Sanamu ya Bikira Maria yametamatika rasmi wiki jana hapa Parokiani sambamba na kampeni ya Kapu la Mama Maria. Wote waliochukua bahasha na bado hawajarejesha wanaombwa kurejesha leo hata kama hazina mchango. Bado bahasha 208.
7.	UTOTO MTAKATIFU	Utoto Mtakatifu jana walifanya safari ya Matendo ya Upendo katika kituo ya watoto yatima Mburahati. Walishiriki watoto 16 na mlezi mmoja. Hongereni kwa moyo wa upendo.

8.	MAFUNGO YA NOELI	Kutakuwa na mafungo na tafakari ya Majilio kujiandaa na Noeli kwa watu wazima hasa vijana Jumamosi ijayo 20.12.2025 kuanzia saa 3:00 asubuhi mpaka 7:00 mchana. Itahusisha pia mada kuhusu vijana kujitambua katika dunia ya leo. Kutakuwa pia na maungamo. Pia maungamo yanatolewa kila siku hasa asubuhi baada ya Misa
9.	UBATIZO WA WATOTO NOELI	Wanaotaka kubatiza watoto wawasilishe fomu za huduma ifikapo Jumamosi 20.12.2025. Semina ya wazazi na wasimamizi itafanyika Jumanne 23.12.2025 saa 9:00 alasiri. Ubatizo utafanyika katika Misa ya 26.12.2025 saa 2:00 asubuhi
10.	MAHITAJI KWA WAHITAJI NOELI	Waamini wote wanaalikwa kutoa mahitaji mbalimbali kwa ajili ya wahitaji kwa kipindi cha Noeli kam nguo na vyakula, sabuni, n.k. Vyakula vinavyoharibika haraka kama nyama viletwe asubuhi siku ya 24.12.2025. Navyo vitagawiwa kuanzia saa 5:00 asubuhi.
11.	MKUTANO WA HALMASHAURI YA WALEI PAROKIA	Mkutano wa Halmashauri ya Walei Parokia ulifanyika Dominika iliyopita 07.12.2025. Mkutano ulikuwa na maamuzi muhimu ya kufanyia kazi. Tufasikilize/ kusoma ubao wa matangazo. Pia viongozi wa Jumuiya wanaombwa kupeleka taarifa ya maazimio haya kwa Wanajumuiya wote.
12.	MKUTANO WA HALMASHAURI YA WALEI JIMBO	Mkutano wa Halmashauri ya Walei Jimbo unafanyika leo katika Parokia ya Roho Mtakatifu Segerea.
13.	GAZETI LA TUMAINI LETU	Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

Kauli Mbiu ya Mwaka wa Jubilei Kuu: “Jubilei 2025 – Mahujaji wa Matumaini.”

MASOMO DOMINIKA – DOMINIKA YA 4 YA MAJILIO MWAKA A - 21.12.2025

SOMO I	Isa 7:10-14
WIMBO WA KATIKATI	Zab 24:1-6
SOMO II	Rum 1:1-7
SHANGILIO	Mt 1:23
INJILI	Mt 1:18-25