



JIMBO KUU KATOLIKI LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA KUNG'ARA KWA YESU KRISTO, MBEZI MSHIKAMANO

S.L.P. 280 D'SALAAM, +255 686 794177, E: katolikimshikamano@gmail.com



MATANGAZO - DOMINIKA YA 1 YA MAJILIO - 30.11.2025

1.	LEO DOMINIKA 30.11.2025	DOMIKIKA YA 1 YA MAJILIO MWAKA A Mchango wa pili ni kwa ajili ya Ujenzi
2.	JUMATATU 01.12.2025	Kumbukumbu ya Mwenyeheri Anwarite, Mtawa Mfiadini
3.	JUMAMOSI 06.12.2025	Kutakuwa na Misa ya kuhitimisha matembezi ya Sanamu ya Bikira Maria katika Kanda K saa 1:00 asubuhi na kurudisha Sanamu Parokiani. Jumuiya zihimiza na kufuatilia bahasha za Kapu la Mama na kuzirejesha katika Misa za kuhitimisha matembezi ya sanamu.
4.	JUMAMOSI 06.12.2025	Jumamosi ya Kwanza ya Mwezi, Misa kwa ajili ya Heshima ya Bikira Maria hapa Parokiani saa 3:00 asubuhi.
5.	UCHAGUZI WA VMJ PAROKIA	Uchaguzi wa Kamati Tendaji wa Vyama wa Kitume ngazi ya Parokia vya Lejio Maria, Utoto Mtakatifu, Karismatiki Katoliki, CPT, Kwaya Mt.Kizito , UKWAKATA na VIWAWA utafanyika leo 30.11.2025.
6.	DOMINIKA 07.12.2025 HITIMISHO MCHANGO WA MAENDELEO DOMINIKA YA ZAKA	DOMINIKA YA 2 YA MAJILIO MWAKA A Misa ya 1: Saa 12:30 asubuhi Wasimamizi: Jumuiya ya Mt. Siilvester Watangaza Neno: Orestes Luambano na Sabina Antoni Misa ya 2: Saa 2:30 asubuhi Wasimamizi: Jumuiya ya Mt. Yohane Mtume na Mwinjili Watangaza Neno: Deogratius Masha na Veronica Chumi Misa ya 3: Misa ya watoto Wasimamizi ni Mt. Siilvester na Mt. Yohane Mtume na Mwinjili. Kila Jumuiya inakumbushwa kuleta majina ya watoto Mchango wa Pili ni kwa ajili ya PASADA.
7.	BAHASHA ZA MFUKO WA UINJILISHAJI - PAPA	Tunawakumbusha kuwa bahasha za Marafiki wa Mashirika ya Uinjilishaji ya Baba Mtakatifu (PMS), zilizogawiwa kwa kila Jumuiya mwisho wa kuzirejesha ni leo 30.11.2025.
8.	MKUTANO WA H/W PAROKIA	Mkutano wa H/W Parokia utafanyika Dominika ijayo 07.12.2025 mara baada ya Misa ya Kwanza. Wahusika ni viongozi wa Kamati Tendaji za Jumuiya na weyeviti wa VMJ ngazi ya Parokia. Vingozi wote wa Vyama vya Kitume waliochaguliwa ngazi ya Parokia wataapicha Dominika ijayo 07.12 katika Misa ya Kwanza.
9.	UWAKA DAY	UWAKA Day Parokia itaanzimishwa Jumamosi ijayo 06.12.2025 hapa Parokiani na itaanza kwa Misa Takatifu saa 3:00 asubuhi.

		Wanaumwe wote wanaombwa kushiriki maandalizi na siku hiyo.
10.	WAWATA	Hija ya WAWATA wote Bagamoyo Jumamosi ijayo 06.12.2025. Watakaoshiriki wajiandikishe kwa viongozi wa Wawata wa Jumuiya na Parokia. Nauli ni Shs. 10,000 . Safari itaanza saa 11:30 asubuhi
11.	HUDUMA YA MACHO	Kutakuwa na huduma ya kupima macho hapa Parokiani leo 30.11.2025 mara baada ya Misa ya kwanza mpaka saa 7:00 mchana. Gharama ya kupima ni Shs. 3,000 na gharama ya miwani ni kuanzia Shs. 15,000 na kuendelea kutegemea aina ya miwani.
12.	GAZETI LA TUMAINI LETU	Viongozi wa Jumuiya wanakumbushwa kuchukua Gazeti la Tumaini letu ofisini na kufanya malipo ya nakala 4 kati ya 5.

Kauli Mbiu ya Mwaka wa Jubilei Kuu: "Jubilei 2025 – Mahujaji wa Matumaini."

MASOMO DOMINIKA – DOMINIKA YA 2 YA MAJILIO MWAKA A - 07.12.2025

SOMO I	Isa.11:1-10
WIMBO WA KATIKATI	Zab 72:1-2, 7 - 8, 12 - 13, 17 (K) 7
SOMO II	Rum.15: 4 - 9
SHANGILIO	Lk. 3: 4, 6
INJILI	Mt.3: 1 - 12